ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hãng | Darkflash |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 430 x 218 x 435 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 0.5mm SPCC |
| Tên sản phẩm | CASE DARKFLASH DS900 MESH ATX (MẶT LƯỚI) BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 425mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe ổ cứng | SSD x 2 / HDD x 2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 3 / 140mm x 2 / Front: 120mm x 3 / Side: 120mm x 2 / Rear: 120mm x 1 / Bottom 120mm x 3 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 170mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018