ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 9.070.000 đ
Giá bán lẻ: 9.980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chất liệu | Nhôm (Khung cong) |
| Kích thước | 579 x 260 x 582 mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5"/ 3.5" nếu CPU Cooler dưới 165 mm |
| Cổng kết nối | 4x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Khoảng trống lắp radiator | 360mm (Front & Bottom) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính Cường Lực |
| Loại case | Case Gaming |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | 3x 120/140/200mm (Mỗi mặt) |
| Hãng | Cooler Master |
| Mặt hông kính | Kính Cường Lực (Trái) |
| Quạt đi kèm | 4 x 200 x 38 mm (2 Trước & 2 Sau) (Non-ARGB) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Khe mở rộng | 8 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Tối đa 420mm (Side) |
| Lọc bụi | Có |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép (SGCC) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack 3.5mm Headset |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 240 mm* |
| Tên sản phẩm | CASE COOLER MASTER COSMOS ALPHA . BH 24T - ĐEN |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 186 mm* |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Full Tower* |
| Khe lắp VGA | VGA 400 mm* |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / Micro-ATX / ATX / E-ATX / EEB |
| Đèn LED | ARGB* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018