ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 10.619.000 đ
Giá bán lẻ: 11.690.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen2 Type C |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 9 Slots |
| Hỗ trợ Main | EATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Hãng | Asus |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 4.0 Type C |
| Kích thước | 268 x 639 x 659 mm |
| Quạt đi kèm | Trước 3 x 140 mm PWM |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 4 x USB 3.2Gen1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Tai nghe / Microphone |
| Khe lắp PSU | PSU 240mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY ASUS ROG HYPERION GR701 ĐEN (KÈM SẴN 4 FAN) BH 12T |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Sau 1 x 140 mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 460mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | 7 x 120mm / 7 x 140mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" / 5 x 2.5" |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 190mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018