ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.319.000 đ
Giá bán lẻ: 2.560.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Cổng kết nối | Type-C 10Gbps x 1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Headphone/Mic Combo Jack |
| Chất liệu | Wood |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Kích thước | 464 x 303 x 476 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Steel |
| Khe mở rộng | 8 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | Antec |
| Loại case | Full Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Plastic |
| Khối lượng | 10.39 Kg |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 4mm Tempered Glass |
| Khe lắp PSU | PSU 210mm* |
| Tên sản phẩm | CASE ANTEC C8 WOOD ATX (KHÔNG KÈM FAN) (HỒ CÁ) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 440mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe ổ cứng | 3.5" x 2 / 2.5" x 4 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120 / 140 / 240 / 280 / 360mm / Side: 3 x 120 / 2 x 140mm / Bottom: 3 x 120 / 3 x 140 / 2 x 160mm / Rear: 120 / 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018