ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.419.000 đ
Giá bán lẻ: 1.570.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | MSI |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio out |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kích thước | 472.5 x 210 x 498 mm |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Đèn LED | ARGB* |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic In |
| Quạt đi kèm | 4 Fan ARGB |
| PSU Shroud | 2 x 120 mm |
| Khối lượng | 7.05 Kg |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MSI MAG FORCE 320R AIRFLOW BH 12T (KÈM SẴN 4F ARGB) |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 120 / 240 / 280 / 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 390mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm / 2 x 140mm / Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / Rear: 1 x 120mm / Side: 2 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 1 x 2.5" / 2 x 2.5" / 3.5" |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018