ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.299.000 đ
Giá bán lẻ: 1.430.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
| Quạt đi kèm | 3 Fan ARGB |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic |
| Hãng | Montech |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Kích thước | 450 x 230 x 455 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Type-C |
| Khe lắp PSU | PSU 230mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTECH XR ATX (HỒ CÁ) (KÈM SẴN 3F) BH 12T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 420mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5” HDD x 2 / 2.5” SSD x 2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 3 / 140mm x 2 / Side: 120mm x 2 / Rear 120mm x 1 / 140mm x 1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018