ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.059.000 đ
Giá bán lẻ: 1.170.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| PSU Shroud | 120mm x 2 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt đi kèm | 6 Fan RGB |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Hãng | Montech |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 370 x 210 x 480 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTECH X3 MESH TRẮNG EAN0 BH12 (GẮN SẴN 6 FAN RGB) |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 305mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 240mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 2 / 140mm x 2 / Front: 120mm x 3 / 140mm x 3 / Rear 120mm x 1 |
| Khe ổ cứng | 3.5” HDD x 2 / 2.5” SSD x 4 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018