ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 719.000 đ
Giá bán lẻ: 800.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | MIK |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Tên sản phẩm | CASE MIK AETHER GAMING BH 12T - TRẮNG (KHÔNG FAN ĐI KÈM) |
| Khe ổ cứng | 3.5″ HDD x 2 / 2.5″ SSD x 2 |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Phía trước: 2 x 140 mm / Phía trên: 2 x 120 mm / 140 mm / Phía sau: 1 x 120 mm |
| Chất liệu | Thép 0.8mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Phía trên: 240mm |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Kích thước | 318 x 210 x 398 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Nhựa ABS |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018