ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 719.000 đ
Giá bán lẻ: 800.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | HD AUDIO x 2 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 1 |
| Chất liệu | Kim loại |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | MAGIC |
| Kích thước | 448 x 215 x 465 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / ITX |
| Loại case | Full Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Lọc bụi | Phía dưới và mặt trên |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MAGIC MIX- FULL TOWER (HỒ CÁ) TRẮNG (KHÔNG FAN) BH 12T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 415mm* |
| Khe ổ cứng | 3 x 3.5 inch HDD / 3 x 2.5 inch SSD |
| Khoảng trống lắp radiator | 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3 x 120mm / Sau: 1 x 120mm / Dưới: 3 x 120mm / Hông: 2 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 164mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018