ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.219.000 đ
Giá bán lẻ: 2.450.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm 2.5mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen2 Type-C |
| Khe ổ cứng | 2 ổ cứng 3.5 inch hoặc 1 SSD 2.5 inch + 1 ổ 3.5 inch |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | AUDIO |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Tấm thép 1mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Loại case | Mini Tower* |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Hãng | Jonsbo |
| Kích thước | 299 x 310 x 345 mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JONSBO TK-1 MICRO-ATX BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 280mm* |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018