ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.719.000 đ
Giá bán lẻ: 1.900.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Cổng kết nối | 1 x Giắc audio và mic |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 120mm x 3 hoặc 140mm x 2 (tùy chọn) |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Hãng | Jonsbo |
| Kích thước | 236.4 x 420.9 x 460.2 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JONSBO D300 MICRO-ATX ĐEN(KÍNH CONG) BH 12T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 430mm* |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5 inch SSD / 1 x 3.5 inch HDD hoặc 1 x 2.5 inch SSD / 2 x 3.5 inch HDD hoặc 3 x 2.5 SSD |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Đáy: 120mm x 1 (tùy chọn) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Khoang nguồn: 120mm x 2 hoặc 140mm x 1 (tùy chọn) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 120mm x 3 (tùy chọn) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 120mm x 1 hoặc 140mm x 1 (tùy chọn) |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018