ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.490.000 đ
Giá bán lẻ: 2.740.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 458 x 230 x 471 mm |
| PSU Shroud | Có |
| Mặt hông kính | Kính |
| Trọng lượng | 7.5 kg |
| Lọc bụi | Có |
| Quạt đi kèm | 3 x 140 mm ARGB + 1 x 120 mm ARGB |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khoảng trống lắp radiator | 120 mm / 140 mm / 240 mm / 280 mm / 360 mm |
| Cổng kết nối | USB Type-C (x1) |
| Khe mở rộng | 7 |
| Chất liệu | ABS / Thép SPCC / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| Hãng | Deepcool |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 (x1) |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau 1 x 120/140mm |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | PSU Shroud 2 x 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước 3 x 120/140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 3 x 120mm / 2 x 140mm |
| Đèn LED | ARGB* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 175 mm* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 170mm* |
| Khe lắp VGA | VGA 380 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY DEEPCOOL CH560 DIGITAL TRẮNG BH 12T - KÈM SẴN 4 FAN ARGB |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018