ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.619.000 đ
Giá bán lẻ: 1.790.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 3 Slots |
| Chất liệu | ABS |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini Tower* |
| Kích thước | 250 x 200 x 380 mm |
| Hãng | Deepcool |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Gen2 Type C |
| Khối lượng | 3.3 Kg |
| Khe lắp PSU | PSU 140mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY DEEPCOOL CH170 DIGITAL (KHÔNG KÈM FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Side : 240mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 305mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5" x 1 / 2.5" x 1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top:1×120mm / Rear: 2×120mm / Bottom:1×120mm / Side : 2×120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 172mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018