ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Khe mở rộng | 8 Slots + 3 Slots dọc |
| Hỗ trợ Main | EATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Quạt đi kèm | 4 Fan ARGB 14 cm |
| Hãng | ASUS |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen1 |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Lọc bụi | Trước / Trên cùng / Mặt dưới |
| Kích thước | 235 x 520 x 485 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Headphone / Microphone |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2x2 Type C |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY ASUS TUF GAMING GT302 ARGB E-ATX (KÈM SẴN 4F 14CM ARGB) BH 24T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 407mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 3 x 140mm / Trên: 3 x 120mm / 3 x 140mm / Sau: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" / 2 x 2.5"/3.5" |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018