ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Mic | Độ nhạy micro: -38±3dB @1kHz |
| Thông số - Mic | Micro khử ồn AI |
| Tính năng khác | Dải tần tai nghe: 20–20.000Hz |
| Thông số - Tính năng khác | Thời lượng pin lên đến 250 giờ |
| Thông số - Mic | Dải tần micro: 100–8.000Hz |
| Thông số - Tính năng khác | Độ méo hài tổng (THD): 0.035% |
| Ngành hàng | Tai nghe |
| Thương hiệu | MCHOSE |
| Màu sắc | Đen đỏ |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối | Bluetooth (cổng Type-C) |
| Thông số - Tính năng khác | Tương thích đa nền tảng |
| Thông số - Tính năng khác | Tùy chỉnh EQ theo nhu cầu |
| Thông số - Tính năng khác | Phạm vi kết nối không dây lên đến 40m |
| Loại tai nghe | Gaming |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số - Kết nối | Kết nối có dây |
| Thông số - Mic | Có Mic |
| Thông số - Tính năng khác | Độ nhạy tai nghe: 113±3dB @1kHz |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số - Kết nối | Không dây 2.4GHz |
| Thông số - Tính năng khác | Âm thanh vòm 7.1 |
| Thông số - Tính năng khác | Độ trễ siêu thấp 15ms |
| Thông số - Tính năng khác | Driver Neodymium 53mm |
| Thông số - Tính năng khác | Trở kháng tai nghe: 32Ω ±15% |
| LED | RGB* |
| Thông số - Kết nối | 3 Mode* |
| Kiểu tai nghe | Overear* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018