ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.190.000 đ
Giá bán lẻ: 2.410.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | RAM LAPTOP TWINMOS SUPREME 8GB DDR4 3200MHZ SODIMM / BH 60T |
| Tốc độ Ram | 3200MHz |
| Thông tin khác | Chuẩn: JEDEC |
| Thông tin khác - Thông tin khác | Chân cắm: 260 Pin |
| Loại Ram | DDR4 |
| Tản nhiệt | Không |
| Nhu cầu | Laptop |
| Thông tin khác - Thông tin khác | Nhiệt độ bảo quản: -55°C đến 100°C |
| Số thanh ram | 1 thanh |
| Kích thước | 69.6 mm x 30 mm |
| Điện áp | 1.2V |
| Độ trễ | CL22 |
| Thương hiệu | TWINMOS |
| Dung lượng | 8GB |
| Nhiệt độ hoạt động | 20°C đến 85°C |
| LED | Không |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018