ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.050.000 đ
Giá bán lẻ: 4.460.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| LED | Không |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Thông tin khác | Kích thước: 133.25 × 31.25 × 1.4 mm |
| Thương hiệu | HIKSEMI |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Mã sản phẩm: HSC516S48Z1-16G |
| Số thanh ram | 1 thanh ram |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Nhiệt độ hoạt động: 0°C ~ 85°C |
| Tình trạng | Mới |
| Nhu cầu | Ram Laptop |
| Tên sản phẩm | RAM 5 LAPTOP 16G BUS 4800 HIKSEMI HIKER SODIMM (HSC516S48Z1-16G) | BH 60T |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Trọng lượng: 15g |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Loại Ram / Bus Ram | DDR5 4800MHz* |
| Tản nhiệt | Không |
| Dung lượng | Ram 16 GB (1 x 16 GB)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018