ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.019.000 đ
Giá bán lẻ: 3.330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Fan Case |
| Tình trạng | Mới |
| Tương thích | ASRock Polychrome Sync (Qua Controller) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kết nối | 3-pin ARGB 5V (qua Controller và cáp 7-pin) |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | MSI Mystic Light |
| Hãng | Lian Li |
| Tốc độ | 2300 RPM |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | GIGABYTE RGB Fusion |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Kích thước | 120mm |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 Fan |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0 kg - 1.2 kg cả hộp |
| Độ ồn | 29.2 dBA |
| Màu sắc | Trắng |
| Lưu lượng gió | 67 CFM |
| Loại vòng bi | Fluid Dynamic Bearing (FDB) |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASUS Aura Sync |
| Loại LED | ARGB |
| Kết nối & Giao tiếp - Kết nối | 4-pin PWM |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018