ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 919.000 đ
Giá bán lẻ: 1.020.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Fan case |
| Kích thước | 120x120x28mm |
| Loại LED | ARGB 5V 3 Pin |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ (đi kèm sẵn dây kết nối) |
| Tuổi thọ | 40000H |
| Tính năng hỗ trợ | Màn hình LCD 1.6” (400x400) |
| Kiểu gió | Gió ngược |
| Kết nối | Fan DC12V / Led ARGB 5V 3 Pin |
| Thông số kỹ thuật - Tính năng hỗ trợ | Hỗ trợ GIF / MP4 / JPG / PNG / ghép nối không dây |
| Fan Size | 120mm |
| Hãng | Jungle Leopard |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD INTERSTELLAR V4 LCD GIÓ NGƯỢC DIGITAL / BH 12T - TRẮNG |
| Tình trạng | Mới |
| Tốc độ | 600-2100RPM |
| Lưu lượng gió | 61.54CFM |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Độ ồn | 32dBA |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018