ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.069.000 đ
Giá bán lẻ: 1.180.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Fan Case |
| Tương thích | ASUS Aura Sync |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASRock Polychrome Sync |
| Kết nối | 4-pin PWM |
| Trọng lượng | Hub nặng khoảng 0.7 - 1.0 kg cả hộp |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | MSI Mystic Light |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | GIGABYTE RGB Fusion |
| Loại LED | ARGB |
| Độ ồn | 29 dBA |
| Kích thước | 120mm |
| Lưu lượng gió | 61.54 CFM |
| Hãng | Leopard |
| Màu sắc | Đen |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 Fan |
| Loại vòng bi | Hydraulic Bearing |
| Tốc độ | 600 – 2100 RPM |
| Kết nối & Giao tiếp - Kết nối | 3-pin ARGB 5V |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018