ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Kingston
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tốc độ ghi tuần tự | 11.000MB/s |
| Chuẩn kết nối | PCIe 5.0 x4 NVMe* |
| Trọng lượng | 7.3g |
| Kích thước | 80mm x 22mm x 2.3mm |
| DRAM Cache | Có |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | 2.150.000 IOPS |
| Dung lượng | 1TB* |
| Thương hiệu | KINGSTON |
| Tình trạng | Mới |
| NAND | 3D TLC |
| Form Factor | M.2 2280* |
| Tốc độ đọc tuần tự | 14.200MB/s |
| Tốc độ đọc ngẫu nhiên | 2.200.000 IOPS |
| Nhu cầu | Gaming |
| Ngành hàng | Ổ cứng SSD |
| Loại SSD | NVMe |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Độ bền (TBW) | Độ bền (TBW): 1000TB |
| Tên sản phẩm | SSD KINGSTON 1024GB FURY RENEGADE G5 PCIE 5.0 M.2 NVME GEN5 (SFYR2S/1T0) - BH 60T |
Ổ cứng SSD Kingston FURY Renegade G5 với dung lượng 1TB là một trong những sản phẩm tiên tiến nhất trên thị trường hiện nay, sử dụng chuẩn giao tiếp PCIe Gen 5.0 x4 NVMe. Với hiệu suất vượt trội, sản phẩm này được thiết kế đặc biệt cho game thủ, những người sáng tạo nội dung và các chuyên gia cần tốc độ truy xuất dữ liệu cực nhanh kết hợp với độ ổn định xuất sắc.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 1TB |
| Form factor | M.2 2280 |
| Giao diện | PCIe Gen 5.0 x4 NVMe |
| Bộ điều khiển | SM2508 cao cấp |
| Loại NAND | 3D TLC |
| Bộ nhớ đệm DRAM | 1GB LPDDR4 DRAM Cache |
| Tốc độ đọc lên đến | 14.800 MB/s |
| Tốc độ ghi lên đến | 14.000 MB/s |
| IOPS | 2.200.000 cho cả đọc và ghi ngẫu nhiên |
| Kích thước | 80mm x 22mm x 2.3mm |
| Trọng lượng | 7.3g |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 70°C |
| Độ bền | MTBF 2.000.000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm chính hãng |
| Công nghệ hỗ trợ | DirectStorage từ Microsoft |
Ổ cứng SSD Kingston FURY Renegade G5 PCIe 5.0 NVMe M.2 - 1TB là một lựa chọn lý tưởng cho những người muốn nâng cấp trải nghiệm chơi game và sáng tạo nội dung của mình. Với tốc độ truyền tải dữ liệu siêu nhanh, độ bền cao và khả năng tương thích tốt với các công nghệ hiện đại, sản phẩm này xứng đáng có mặt trong cấu hình máy tính cao cấp của bạn, đặc biệt là trong các vỏ case cao cấp.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018