ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 19.240.000 đ
Giá bán lẻ: 21.170.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| MTBF | 1.500.000 giờ |
| Trọng lượng | 9.2g (có tản nhiệt) |
| Form Factor | M.2 2280* |
| Thông số kỹ thuật - Trọng lượng | 6.2g (không tản nhiệt) |
| Dung lượng | 4TB* |
| Tốc độ đọc tuần tự | 7.400 MB/s |
| Thương hiệu | ADATA |
| Ngành hàng | Ổ cứng SSD |
| NAND | 3D NAND |
| Kích thước | 80 x 22 x 2.15mm (không tản nhiệt) |
| Nhu cầu | Đồ hoạ / Gaming |
| Thông số kỹ thuật - Kích thước | 80 x 22 x 3.43mm (có tản nhiệt) |
| Tốc độ ghi tuần tự | 6.500 MB/s |
| Hệ điều hành tương thích | Windows 10 / 11 |
| Tên sản phẩm | SSD ADATA LEGEND 900 PRO 4TB GEN4 (SLEG-900P-4TCS) / BH 60T |
| Chuẩn kết nối | PCIe Gen4 x4* |
| Loại SSD | NVMe PCIe Gen4 x4 |
| Độ bền (TBW) | Độ bền 2400TBW |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018