ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Team
Giá khuyến mãi: 2.450.000 đ
Giá bán lẻ: 2.700.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tốc độ ghi tuần tự | 510MB/s |
| Tốc độ đọc tuần tự | 560MB/s |
| Thương hiệu | TEAMGROUP |
| Ngành hàng | Ổ cứng SSD |
| Kích thước | 2.5 inch (Dày 9.5mm) |
| Tình trạng | Mới |
| NAND | 3D NAND |
| Tốc độ đọc ngẫu nhiên | 90K IOPS |
| Nhu cầu | Gaming |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | 80K IOPS |
| Form Factor | 2.5 inch* |
| Chuẩn kết nối | SATA III (6Gb/s)* |
| Dung lượng | 500GB* |
| Loại SSD | SATA |
| Bảo hành | Bảo hành 7 Ngày |
| Tên sản phẩm | SSD TEAM T.FORCE 500G DELTA MAX RGB SATA III (T253TM500G3C302) - BH 7 NGÀY |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018