ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.539.000 đ
Giá bán lẻ: 5.000.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Hiệu suất | 90% |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Đầu nối SATA | 10 x SATA |
| Số rail | Single |
| Khối lượng | ~2.7 kg |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Công suất | 1200W* |
| Kích cỡ | ATX 3.0* |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LIANLI EDGE 1200W GOLD (KÈM HUB) (EG1200G - BH00.EU) ĐEN BH 60T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Lian Li |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018