ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.139.000 đ
Giá bán lẻ: 4.560.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Kiểu dây | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x 12VHPWR (600W) |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 1 x 6+2 Pin |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | ATX 3.1 |
| Hãng | LIAN LI |
| Đầu nối Molex | 4 (1 dây cáp 4-Pin Peripheral) |
| Đầu nối SATA | 12 (3 dây cáp / mỗi dây 4 đầu nối) |
| Tình trạng | Mới |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 3 x 8/6+2 Pin |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LIANLI EDGE 1000W GOLD (KÈM HUB) (PSULLEG1000G.WH00.EU) / BH 60T - TRẮNG |
| Kích cỡ | Thiết kế chữ L (L-Shape Design) |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x 8 Pin (750mm) + 1 x 4+4 Pin (750mm) |
| Hiệu suất | PPLP Gold |
| Tính năng bảo vệ | Lưới lọc bụi có thể tháo rời |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24/20 Pin (620mm) |
| Công suất | 1000W |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | Cybenetic Platinum |
| Công nghệ & Tính năng - Tính năng bảo vệ | Tích hợp HUB USB/PWM |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018