ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.089.000 đ
Giá bán lẻ: 4.500.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x 12VHPWR (600W) |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24/20 Pin (620mm) |
| Hiệu suất | PPLP Gold |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 1 x 6+2 Pin |
| Công suất | 1000W |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Tình trạng | Mới |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA | 3 x 8/6+2 Pin |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x 8 Pin (750mm) + 1 x 4+4 Pin (750mm) |
| Kiểu dây | Full Modular (Cáp rời hoàn toàn) |
| Kích cỡ | Thiết kế chữ L (L-Shape Design) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LIANLI EDGE 1000W GOLD (KÈM HUB) (PSULLEG1000G.BH00.EU) / BH 60T - ĐEN |
| Đầu nối Molex | 4 (1 dây cáp 4-Pin Peripheral) |
| Đầu nối SATA | 12 (3 dây cáp / mỗi dây 4 đầu nối) |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | ATX 3.1 |
| Hãng | LIAN LI |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | Cybenetic Platinum |
| Tính năng bảo vệ | Tích hợp HUB USB/PWM |
| Công nghệ & Tính năng - Tính năng bảo vệ | Lưới lọc bụi có thể tháo rời |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018