ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 390.000 đ
Giá bán lẻ: 430.000 đ
Tình trạng: used
Kho hàng: Còn hàng
| Hiệu suất | ≈80% |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (6+2) PCIe |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Công suất | 500W* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Khối lượng | ~1.3–1.5 kg |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Số rail | Multi rail |
| Chuẩn PSU | 80 Plus* |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GOLDEN FIELD 500W - BH 3T STAR |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Hãng | Golden Field |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018