ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Cổng kết nối | DisplayPort 1.2 |
| Tấm nền | IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Màu sắc | Đen |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | HDMI 1.4 |
| Trọng lượng | 3.9 kg |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Công nghệ | FreeSync |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Kích thước | 27 inch |
| Màn hình - Công nghệ | OverDrive |
| Độ sáng | 250 nits |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 Pixels |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 612.6 x 433.8 x 213 mm |
| Thương hiệu | ASUS |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Thời gian phản hồi | 0.3ms |
| Kiểu chân đế | Chân chữ V |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chuẩn màn hình | Full HD |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018