ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: MSI
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Dòng CPU | Intel Pentium Gold |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Âm thanh | 7.1-Channel High Definition Audio |
| Dòng mainboard | Dòng H |
| Cổng kết nối | USB 5Gbps Type-A |
| PCle | 1x PCI-E 3.0 x1 slot |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Chipset | H610 |
| Kết nối - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Thông số cơ bản - PCle | 1x PCI-E 4.0 x16 slot |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | 14th/13th/12th Gen Processors |
| CPU hỗ trợ | Intel |
| Lưu trữ | 2x SATA 6G |
| Kết nối - Cổng kết nối | HDMI |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Số khe RAM | 2 khe RAM* |
| Thương hiệu | MSI |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 1x M.2 |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Thông số cơ bản - Dòng CPU | Celeron |
| Form Factor | Micro-ATX* |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Realtek ALC897 Codec |
| Kết nối - Cổng kết nối | LAN |
| Tình trạng | Mới |
| Socket | LGA1700* |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Loại RAM | RAM DDR4* |
| Kết nối - Cổng kết nối | Audio Connectors |
| Hỗ trợ BUS Ram | 1866/ 2133/ 2400/ 2667/ 2800/ 2933/ 3000/ 3066/ 3200 MHz |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD MSI H610M PRO H610M-S DDR4 - BH 36T |
Mainboard MSI Pro H610M-S DDR4 là một sản phẩm thuộc dòng PRO của MSI, được thiết kế tối ưu cho người dùng phổ thông và doanh nghiệp. Với chipset Intel H610 và socket LGA 1700, bo mạch chủ này hỗ trợ các CPU Intel Core thế hệ 12, 13 và 14, cùng với Intel Pentium Gold và Celeron. Kích thước Micro ATX (M-ATX) không chỉ tiết kiệm không gian mà còn đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ và khả năng kết nối đa dạng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Socket | LGA 1700 |
| Chipset | Intel H610 |
| Hỗ trợ CPU | Intel Core thế hệ 12, 13, 14; Pentium Gold và Celeron |
| Bộ nhớ RAM | 2 khe DDR4, tối đa 64GB, tốc độ lên đến 3200MHz |
| Khe cắm mở rộng | 1x PCIe x16 |
| Ổ cứng hỗ trợ | 1x M.2 |
| Kích thước | M-ATX |
| Chuẩn kết nối | SATA, M.2, PCIe 4.0 |
Phiên bản MSI Pro H610M-S Wi-Fi DDR4 không chỉ sở hữu các tính năng vượt trội của phiên bản tiêu chuẩn mà còn hỗ trợ Wi-Fi 6E. Điều này giúp nâng cao khả năng kết nối không dây, đáp ứng tốt nhu cầu của người dùng trong môi trường mạng hiện đại.
Mainboard MSI Pro H610M-S DDR4 là sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bo mạch chủ chất lượng với hiệu suất cao và khả năng mở rộng tốt. Với hỗ trợ cho các CPU mới nhất và thiết kế tiết kiệm không gian, đây là sản phẩm lý tưởng cho cả người dùng cá nhân và doanh nghiệp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018