ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 1.650.000 đ
Giá bán lẻ: 1.820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chipset | AMD B850 |
| WiFi | WiFi 7 |
| Thương hiệu | MSI |
| Hỗ trợ BUS Ram | 8400+(OC) MHz |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5600 MHz |
| PCI | PCIe 5.0 x16 slot 1 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.4 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số cơ bản - PCI | PCIe 4.0 x4 slot 1 |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Thông số cơ bản - PCI | PCIe 3.0 x1 slot 1 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 256 GB |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4800 MHz |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | 5 x USB 5Gbps Type-A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 3 x Type-C) |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x Clear CMOS Button |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 5 x USB 10Gbps (2 x Type-A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI (Hỗ trợ 8K@60Hz) |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 8 x USB 2.0 Type-A |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x 5G LAN Port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | 1 x Optical S/PDIF Out Port |
| Giao tiếp và kết nối - Cổng kết nối | Audio Jacks |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| CPU Hỗ trợ | AMD |
| Socket | AM5* |
| Loại RAM | RAM DDR5* |
| Số khe RAM | 4 khe RAM* |
| Form Factor | ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018