ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.940.000 đ
Giá bán lẻ: 4.340.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Lưu trữ | 4 x đầu nối SATA 6Gb/s (Hỗ trợ RAID 0 / 1 / 5 / 10) |
| Socket | LGA1700 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2 x audio jacks |
| Tên sản phẩm | MAINBOARD GIGABYTE B760M AORUS ELITE WIFI6E DDR4 GEN5 / BH 36T |
| Hỗ trợ ép xung | Có (Hỗ trợ XMP) |
| Số khe RAM | 4 khe DDR4 DIMM |
| Tình trạng | Mới |
| Dòng CPU | Intel Core / Pentium Gold và Celeron thế hệ thứ 14 / 13 và 12 |
| PCle | 1 x khe PCI Express x16 (hỗ trợ PCIe 5.0 / chạy ở x16) |
| WiFi | Intel Wi-Fi 6E AX210 (2.4/5/6 GHz) |
| Thông số cơ bản - PCle | 1 x khe PCI Express x16 (hỗ trợ PCIe 4.0 / chạy ở x4) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 3 x USB 3.2 Gen 1 |
| Chipset | Intel B760 Express |
| Ngành hàng | Mainboard |
| Âm thanh | Realtek ALC1220 CODEC |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x RJ-45 |
| Tương thích hệ điều hành | Windows 10 64-bit |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Form Factor | Micro ATX (24.4cm x 24.4cm) |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Hỗ trợ S/PDIF Out |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x DisplayPort |
| Kết nối - Cổng kết nối | 4 x USB 2.0/1.1 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 128 GB |
| Thông số cơ bản - Tương thích hệ điều hành | Windows 11 64-bit |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A (đỏ) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Hỗ trợ BUS Ram | 3200 / 3000 / 2933 / 2666 / 2400 / 2133 MT/s |
| Dòng mainboard | Dòng B |
| Thông số cơ bản - Âm thanh | Âm thanh độ nét cao 2/4/5.1/7.1-channel |
| Thông số cơ bản - Lưu trữ | 2 x đầu nối M.2 (Socket 3 / M key / PCIe 4.0 x4/x2) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x USB Type-C (3.2 Gen 2x2) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x S/PDIF Out |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4700(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4300(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4000(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3333(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3666(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4800(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4400(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3300(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5333(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4933(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5133(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 5000(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4266(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3733(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3400(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3600(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3866(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4133(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4500(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3800(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 3466(O.C.) |
| RAM - Hỗ trợ BUS Ram | 4600(O.C.) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018