ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.340.000 đ
Giá bán lẻ: 1.550.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | E DRA |
| Ngành hàng | Ghế |
| Chân ghế | Kim loại |
| Trục thủy lực | Piston Class 2 |
| Phần kê tay | Kê tay điều chỉnh |
| Ngả lưng | Có chức năng khóa / mở ngả lưng (tối đa 115 độ) |
| Tựa đầu | Tựa đầu điều chỉnh |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Loại Ghế | Ghế công thái học |
| Chất liệu | Lưng vải / Nhựa |
| Loại chân | Chân xoay* |
| Chiều cao tối đa | Tối đa 540 x 280x x530mm |
| Tải trọng tối đa | 10.3kg (GW)* |
| Tên sản phẩm | GHẾ CÔNG THÁI HỌC EDRA EEC228 | ĐEN | BH 36T |
| Thông số - Tải trọng tối đa | Tối đa 8.5kg (NW)* |
| Thông số - Chất liệu | Lưng lưới* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018