ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Lưu lượng gió | 58 CFM |
| Tình trạng | Mới |
| Tốc độ | 1200 RPM ±10% |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Hãng | VSP |
| Loại LED | ARGB* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Kích thước | 120 x 120 x 25mm |
| Fan Size | 120mm* |
| Ngành hàng | Fan case |
| Độ ồn | 16 dBA |
| Tên sản phẩm | FAN CASE V208 LED ARGB (120x120x25MM).TỰ CHUYỂN MÀU LED RGB- KHÔNG CẦN HUB - BH 3T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018