ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Pin | 800mAh |
| Switch | Omron Mechanical Switches |
| Thương hiệu | MCHOSE |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Tính năng khác | Con lăn TTC Silver |
| Kiểu kết nối | Không dây 2.4GHz |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Số nút | 6 |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Thông số - Tính năng khác | Kết nối không dây tốc độ cao (Topspeed Wireless) |
| Tình trạng | Mới |
| Cảm biến | PAW3311 / Realtek Chipset |
| Trọng lượng | 59g (±2g) |
| Thông số - Kiểu kết nối | Bluetooth |
| Kích thước | 116.5 x 62.9 x 38.2 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tuổi thọ Switch | 100 triệu lần nhấn |
| Thông số - Kiểu kết nối | Có dây |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Thông số - Kiểu kết nối | 3 Mode* |
| DPI | 12000 DPI* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018