ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 580.000 đ
Giá bán lẻ: 640.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Pin | 800mAh |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Trọng lượng | 59g (±2g) |
| Thương hiệu | MCHOSE |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Tuổi thọ Switch | 100 triệu lần nhấn |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Switch | Omron Mechanical Switches |
| Tính năng khác | Kết nối không dây tốc độ cao (Topspeed Wireless) |
| Số nút | 6 |
| Thông số - Tính năng khác | Con lăn TTC Silver |
| Kiểu kết nối | Bluetooth |
| Kích thước | 116.5 x 62.9 x 38.2 mm |
| Thông số - Kiểu kết nối | Có dây |
| Thông số - Kiểu kết nối | Không dây 2.4GHz |
| Cảm biến | PAW3311 / Realtek Chipset |
| DPI | 12000 DPI* |
| Thông số - Kiểu kết nối | 3 Mode* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018