ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 399.000 đ
Giá bán lẻ: 440.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Số nút | 7 nút |
| Trọng lượng | 87.5+10g |
| LED | RGB |
| Tương thích | ME |
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING KHÔNG DÂY E-DRA EM631W / TRẮNG / BH 24T |
| Cảm biến | Inster S203 |
| Polling rate | 125 / 250 / 500 / 1000 hz/s |
| Màu sắc | Trắng đỏ |
| Kiểu kết nối | USB + 2.4Ghz + Bluetooth |
| Switch | HUANO |
| Pin | 500mAh |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tính năng khác | Dây cáp Type-C 1.6m (Cáp bọc rời) |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| DPI | 1200 / 2400 / 3200 / 4800 / 8000 DPI |
| Kích thước | 150 x 85 x 50mm |
| Thông số - Tương thích | Windows 98 |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Thông số - Tương thích | Win 7/ Win 8/ Win 10/ Win 11 |
| Thương hiệu | E-DRA |
| Cổng sạc | Type-C |
| Thông số - Tương thích | NT |
| Thông số - Tính năng khác | Chất liệu nhựa cao cấp |
| Tuổi thọ Switch | 10 triệu lần nhấn |
| Thông số - Tương thích | XP |
| Thông số - Tương thích | 2000 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018