ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 399.000 đ
Giá bán lẻ: 440.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tương thích | ME |
| Tính năng khác | Dây cáp Type-C 1.6m (Cáp bọc rời) |
| Tình trạng | Mới |
| DPI | 1200 / 2400 / 3200 / 4800 / 8000 DPI |
| Cổng sạc | Type-C |
| Thông số - Tương thích | XP |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Pin | 500mAh |
| Trọng lượng | 87.5+10g |
| Thương hiệu | E-DRA |
| Switch | HUANO |
| Thông số - Tương thích | Windows 98 |
| Tuổi thọ Switch | 10 triệu lần nhấn |
| Kiểu kết nối | USB + 2.4Ghz + Bluetooth |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Thông số - Tương thích | 2000 |
| Kích thước | 150 x 85 x 50mm |
| Thông số - Tương thích | NT |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Thông số - Tương thích | Win 7/ Win 8/ Win 10/ Win 11 |
| Màu sắc | Đen đỏ |
| Thông số - Tính năng khác | Chất liệu nhựa cao cấp |
| Số nút | 7 nút |
| Polling rate | 125 / 250 / 500 / 1000 hz/s |
| LED | RGB |
| Cảm biến | Inster S203 |
| Tên sản phẩm | CHUỘT GAMING KHÔNG DÂY E-DRA EM631W / BLACK / BH 24T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018