ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Tuổi thọ Switch | 50 triệu lần nhấn |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thương hiệu | DareU |
| Switch | Omron 50M |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Pin | Pin sạc |
| Kích thước | 118 x 61 x 38.4 mm |
| Kiểu kết nối | 3 Mode* |
| Thông số - Kiểu kết nối | Có dây |
| Thông số - Kiểu kết nối | Bluetooth 5.1 |
| Thông số - Kiểu kết nối | RF 2.4GHz |
| Cảm biến | AIM-WL |
| DPI | 12000 DPI* |
| Trọng lượng | 63 +/- 5g |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018