ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 489.000 đ
Giá bán lẻ: 540.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tính năng khác | Pin 350mAh |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Black Orange (Đen Cam) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Loại switch | Scissor switch |
| Trọng lượng | 562 ± 50g |
| Kích thước | 431 x 125 x 20 mm |
| Kích cỡ | Fullsize |
| Loại bàn phím | Văn phòng |
| Hệ điều hành | Win7 / Win 8 / Win10 / Win 11 / macOS / Android |
| Chất liệu Keycaps | ABS |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Chiều dài cáp 1.5m |
| Tính năng khác - Tính năng khác | 6-Key rollover |
| Tên sản phẩm | BÀN PHÍM KHÔNG DÂY DARE-U LK165D BLACK ORANGE (DUAL MODE / SCISSOR SWITCH) / BH 24T |
| Thương hiệu | Dare-U |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Thời gian sạc ~2 giờ |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Thời gian làm việc ~175 giờ |
| Kết nối | Không dây (2.4G + Bluetooth) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018