ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 369.000 đ
Giá bán lẻ: 410.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tính năng khác | Thời gian sử dụng: lên đến 175 giờ |
| Trọng lượng | 400g |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Chất liệu Keycaps | ABS |
| Màu sắc | Black Orange |
| Loại bàn phím | Văn phòng |
| Kích thước | 313 x 118 x 15.5mm |
| Thông số - Tính năng khác | N-key rollover: 6-key (nhận tối đa 6 phím bấm cùng lúc) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số - Tính năng khác | Thời gian sạc: khoảng 2 giờ |
| Thương hiệu | Dare-U |
| Thông số - Tính năng khác | Dung lượng pin: 350mAh |
| Kết nối | Dual Mode: 2.4G + Bluetooth* |
| Loại switch | Scissor Switch* |
| Kích cỡ | Tenkeyless |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018