ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.240.000 đ
Giá bán lẻ: 1.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối | Wireless 2.4GHz |
| Trọng lượng | 0.85 Kg (850g) |
| Kích thước | 300 x 115 x 37.6 mm |
| Loại bàn phím | Gaming |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Thông số - Kết nối | Có dây (USB Type-C) |
| Phụ kiện kèm theo | HDSD |
| Thương hiệu | Akko |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Cáp |
| Chất liệu Keycaps | PBT Double-Shot |
| Tính năng khác | Magnetic Switch |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Keycap Puller |
| Thông số - Kết nối | Bluetooth |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Switch Puller |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại switch | Akko Flash Magnetic* |
| Thông số - Kết nối | 3 Mode* |
| Led | RGB* |
| Kích cỡ | 60% (Mini)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018