ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Kết nối | Bluetooth |
| Phụ kiện kèm theo | Key puller |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 1.2 Kg (1200g) |
| Kích thước | 363 x 145 x 55 mm |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Che bụi bàn phím |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Thông số - Kết nối | Có dây (USB Type-C) |
| Chất liệu Keycaps | PBT Double-Shot |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | HDSD |
| Thương hiệu | Akko |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Dây USB Type-C |
| Loại bàn phím | Văn phòng |
| Tính năng khác | N-Key Rollover (NKRO) |
| Màu sắc | Hồng Trắng |
| Thông số - Kết nối | Wireless 2.4GHz |
| Thông số - Loại bàn phím | Gaming |
| Thông số - Kết nối | 3 Mode* |
| Loại switch | Akko Stellar Rose Switch* |
| Kích cỡ | TKL (85%)* |
| Led | RGB* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018