ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.239.000 đ
Giá bán lẻ: 1.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Trọng lượng | ~1.2kg |
| Tính năng khác | Hot Swap |
| Phụ kiện kèm theo | HDSD |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Usb 2.4Ghz |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Tình trạng | Mới |
| Loại bàn phím | Văn phòng |
| Thông số - Loại bàn phím | Gaming |
| Thông số - Tính năng khác | N-Key Rollover (NKRO) |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Cáp USB Type-C |
| Thương hiệu | Akko |
| Kết nối | Wireless 2.4GHz |
| Kích thước | 362 x 142 x 31 mm |
| Thông số - Kết nối | Có dây (USB Type-C) |
| Thông số - Phụ kiện kèm theo | Che bụi bàn phím |
| Thông số - Tính năng khác | Macro Key |
| Thông số - Kết nối | Bluetooth 5.0 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chất liệu Keycaps | PBT Double-Shot |
| Màu sắc | Horizon (Vỏ đen / Keycap Đen / xanh đen / vàng cam) |
| Thông số - Kết nối | 3 Modes* |
| Kích cỡ | TKL* |
| Loại switch | Akko Mirror Switch* |
| Led | RGB* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018