ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 169.000 đ
Giá bán lẻ: 190.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Lưu lượng gió | 64.3 CFM |
| Loại LED | ARGB* |
| Độ ồn | 31.5 dBA |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Fan Size | 140mm* |
| Tốc độ | 600–2000 RPM ±10% |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Ngành hàng | Fan case |
| Kích thước | 140 x 140 x 25 mm |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 140 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Hãng | Leopard |
| Tình trạng | Mới |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD TRANSWARP ARGB 14CM (GIÓ NGƯỢC) - BH 12T - TRẮNG |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018