ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 159.000 đ
Giá bán lẻ: 180.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tốc độ | 800-1850 RPM ± 10% |
| Hãng | Leopard |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Loại LED | ARGB* |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD ASTRO V2 ARGB (GIÓ NGƯỢC) - BH 12T - TRẮNG |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Độ ồn | 29 dBA |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Fan Size | 120mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018