ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 122.000 đ
Giá bán lẻ: 140.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | Leopard |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tốc độ | 800–1600 RPM ±10% |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Loại LED | ARGB* |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD PRISM 4MAX ARGB (SYNC MAIN) GIÓ NGƯỢC BH 12T - ĐEN |
| Độ ồn | 29 dBA |
| Fan Size | 120mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018