ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 122.000 đ
Giá bán lẻ: 140.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ ồn | 29 dBA |
| Hãng | Leopard |
| Tính năng hỗ trợ | Sync Main |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Ngành hàng | Fan case |
| Fan Size | 120mm* |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Loại LED | ARGB* |
| Tốc độ | 800-1600 RPM ± 10% |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD PRISM 4MAX ARGB (SYNC MAIN) - BH 12T - TRẮNG |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018