ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 219.000 đ
Giá bán lẻ: 250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ ồn | 29dBA |
| Loại LED | ARGB* |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 140 mm |
| Hãng | Leopard |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Tốc độ | 600-1800 RPM ± 10% |
| Kích thước | 140 x 140 x 25 mm |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Ngành hàng | Fan case |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3PIN ARGB |
| Tình trạng | Mới |
| Fan Size | 140mm* |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD TRANSWARP ARGB 14CM (GIÓ NGƯỢC) - BH 12T - ĐEN |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018