ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 122.000 đ
Giá bán lẻ: 140.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Ngành hàng | Fan case |
| Độ ồn | 29 dBA |
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ |
| Lưu lượng gió | 58.36 CFM |
| Tốc độ | 800–1600 RPM ±10% |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED ARGB 5V 3 PIN |
| Loại LED | ARGB* |
| Fan Size | 120mm* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Hãng | Leopard |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD PRISM 4MAX ARGB (SYNC MAIN) GIÓ NGƯỢC BH 12T - TRẮNG |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018