ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 699.000 đ
Giá bán lẻ: 770.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | E-Dra |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tính năng khác | Pin 4000mah |
| Kích cỡ | 83 phím + 1 núm xoay kim loại |
| Trọng lượng | 700g + 20g |
| Tên sản phẩm | BÀN PHÍM GAMING KHÔNG DÂY E-DRA EK375S / RED SWITCH / BH 24T |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cấu trúc Gasket Mount |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Chống sót phím đầy đủ |
| Loại bàn phím | Gaming |
| Kích thước | 333 x 142 x 40 mm |
| Ngành hàng | Bàn phím |
| Led | Led Rainbow |
| Kết nối | 3 Chế độ (USB / 2.4Ghz / Bluetooth) |
| Chất liệu Keycaps | ABS Doubleshot |
| Tính năng khác - Tính năng khác | Cáp Type-C (1.8m PVC) |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Loại switch | EDRA Red Switch |
| Hệ điều hành | Win 7 / 8 / 10 / 11 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018